ด้านสานสัมพันธ์
04 กันยายน 2566
กลุ่ม ปตท. จังหวัดระยอง ร่วมมอบงบประมาณสนับสนุน จำนวน 50,000 บาท ในวันรวมน้ำใจ สู่ญามีอุ้ลมุบตาดี ครั้งที่ 16 ประจำปี 2566
![](/storage/newsroom/news/2023/09/20230904-093433-01.webp)
กลุ่ม ปตท. จังหวัดระยอง นำโดย ดร.วิสุทธิ์ หนูงาม อนุกรรมการชุมชนสัมพันธ์และการสื่อความ กลุ่ม ปตท. จังหวัดระยอง พร้อมด้วยคณะผู้บริหารร่วมมอบงบประมาณสนับสนุน จำนวน 50,000 บาท ในวันรวมน้ำใจ สู่ญามีอุ้ลมุบตาดี ครั้งที่ 16 ประจำปี 2566 โดยมัสยิดญามีอุ้ลมุบตาดีจะนำงบประมาณที่ได้รับบริจาคไปใช้ในการบูรณะซ่อมแซมมัสยิดและเป็นทุนการศึกษาของเยาวชนต่อไป