ด้านสานสัมพันธ์
02 เมษายน 2567
กลุ่ม ปตท. จังหวัดระยอง ได้รับรางวัล “ผู้มีผลงานดีเด่นทางด้านวัฒนธรรม ประเภทองค์กร ประจำปี 2567“
![](/storage/newsroom/news/2024/04/20240402-141303-1.webp)
วันที่ 31 มีนาคม 2567 นายวิเชียร อาจองค์ ผู้บริหารกลุ่ม ปตท. จังหวัดระยอง เป็นผู้แทน กลุ่ม ปตท. เข้ารับรางวัลผู้มีผลงานดีเด่นทางด้านวัฒนธรรม จังหวัดระยอง ประจำปี 2567 จากนายกำธร เวหน รองผู้ว่าราชการจังหวัดระยอง โดยรางวัลดังกล่าว กลุ่ม ปตท. ได้รับคัดเลือกจากสำนักงานวัฒนธรรมจังหวัดระยองและสภาวัฒนธรรมจังหวัดระยอง เพื่อส่งเสริม สนับสนุน สร้างขวัญกำลังใจ และประกาศยกย่องเชิดชูเกียรติองค์กรที่ร่วมอนุรักษ์ สืบสาน และส่งเสริมงานด้านศิลปวัฒนธรรมจังหวัดระยอง